* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "KIENTHUCLAPTOP.COM", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

Cáp quang 4FO Singlemode loại cáp quang treo thông dụng được sử dụng phổ biến nhất hiện nay. Cáp treo 4Core mang cung cấp đường truyền dự phòng với các hệ thống sử dụng 2 sợi quang mang đến giải pháp dự phòng hợp lý cho các doanh nghiệp. Cáp 4FO Singlemode chính hãng không chỉ chất lượng tốt và giá thành cũng rất cạnh tranh.

Có lẽ đây cũng là lý do khiến loại cáp quang treo Singlemode này được ưa chuộng và sử dụng hơn hẳn phần còn lại.

Thông số cơ bản của cáp quang FTTH 4 sợi

- Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655.
- Từ 2 – 12 sợi quang SMF.
- Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .
- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
- Sợi cáp quang 4 sợi sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.
- Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven ngập mặn...
- Cáp được thiết kế phù hợp để lắp đặt trên cột, trong nhà, bên ngoài, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.



- Lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại.
- Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA
Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp quang treo Singlemode 4FO chính hãng

a. Loại sợi : Đơn mốt ( SM ), chiết suất dạng bậc thang, sợi sản xuất đạt tiêu chuẩn ITU - T G652.D

b. Đường kính trường mốt : Giá danh định của đường kính trường mốt tại bước sóng  1310 nm ,nằm trong phạm vi 8,6 mm  đến 9,5mm;

c.  Sai số của đường kính trường mốt : Không vượt quá ± 0,7 mm giá trị danh định.

d.  Đường kính vỏ :

+ Giá trị đường kính vỏ danh định của sợi : 125 mm ;

+ Sai số của đường kính vỏ không vượt quá ± 1 mm giá trị danh định ;

e. Sai số đồng tâm của đường kính trường mốt : Sai số về độ đồng tâm của đường kính trường mốt tại bước sóng 1300 nm là 0,8mm;

f.  Độ tròn đều của vỏ : Độ không tròn đều của vỏ tối đa  2 %.

g.  Bước sóng cắt :Các giá trị λc và  λcc thỏa mãn các điều kiện:

+ 1100 nm < λc <  1280 nm;

+ λcc  ≤ 1260 nm;

h. Hệ số suy hao : Hệ số suy hao của sợi thỏa mãn các yêu cầu:

+ Tại vùng bước sóng 1310 nm :  < 0,40 dB/Km ;

+ Tại vùng bước sóng 1550 nm :  < 0,30 dB/Km;

i. Đặc tính suy hao tại bước sóng 1550 nm :

    Độ tăng  suy hao của sợi quấn lỏng 100 vòng với bán kính vòng quấn là  37,5 mm đo tại bước sóng 1550 nm : < 1dB.

j. Hệ số tán sắc của sợi :

k. Ứng suất (lực căng) phá hủy sợi : ≥ 0,69 GPa;

l. Độ dốc tán sắc về không cực đại : 0,093ps/nm2  x km.
Cấu trúc của cáp 4FO Singlemode chính hãng

a .Cấu trúc cáp thuê bao:

+ Cấu trúc cáp quang treo 4 sợi đảm bảo đặc tính cơ học và đặc tính truyền dẫn của cáp ổn định  trong suốt quá trình lắp đặt và khai thác ;

+ Có khả năng chịu được tác động của môi trường;



+ Tạo điều kiện thuận lợi trong việc vận chuyển , lắp đặt dễ hàn nối sửa chữa.

b. Nhận dạng sợi:

+ Sợi dễ dàng được nhận ra bởi màu của sợi trong lõi cáp quang thuê bao;

+ Sử dụng phương pháp nhuộm màu, các màu rõ ràng, dễ phân biệt bằng mắt thường và không thay đổi trong suốt thời gian sử dụng.

+ Sợi được chế tạo dài liên tục không có mối nối ghép sợi.

c. Ống đệm lỏng:

+ Ống đệm lỏng có đường kính trong đủ lớn hơn đường kính bện của sợi quang, ống đệm được hóa màu, có khả năng bảo vệ và làm giảm nguy cơ bị kéo giãn của sợi quang bên trong.

+ Khoảng trống trong ống đệm có chất làm đầy chống ẩm, chống thấm;

d. Chất làm đầy: Chất làm đầy không gây độc hại, không gây ảnh hưởng đến thành phần khác trong cáp cũng như màu của sợi . Có hệ số nở nhiệt bé, đảm bảo không đông cứng ở nhiệt độ thấp, không cản trở sự di chuyển của sợi quang trong ống đệm;

e. Dây bện - Aramid: Tăng cường khả năng chịu lực kéo của cáp quang thuê bao, ít co rút  ( Nếu có Khách hàng có yêu cầu)

f. Vỏ cáp: Vỏ cáp được chế tạo từ nhựa HDPE, có chức năng bảo vệ được lõi cáp khỏi những tác động cơ học và những ảnh hưởng của môi trường bên ngoài trong quá trình cất giữ , lắp đặt và khai thác. Vỏ không bị rạn nứt, suy giảm chất lượng do bức xạ tử ngoại khi sử dụng ngoài trời.

g. Dây treo: Là dây gia cường Học bằng thép mạ, đường kính sợi thép 1mm đến 1,2mm và được bọc bằng lớp vỏ HDPE, dây treo không làm sợi quang bên trong căng quá giới hạn cho phép trong điều kiện thi công , đảm bảo độ mềm dẻo khi thi công lắp đặt.

h. Nhận dạng cáp quang thuê bao: cáp quang thuê bao có thể dễ dàng phân biệt được với dây thuê bao đồng hay cáp kim loại dung lượng nhỏ bằng cách đánh dấu lên vỏ của cáp;      

Đánh dấu : dấu không thể tẩy xóa được, được in trên cáp tại khoảng cách trung bình có độ dài 1m . Chữ in trên cáp quang thuê bao bao gồm nội dung sau :

 * Tên nhà /Hãng sản xuất;

 * Số lõi và loại dây ;

 * Ngày tháng sản xuất;

 * Chiều dài cáp ( m ) từ đầu tại mỗi 1 m;



j. Chỉ tiêu về độ cơ học: Sau khi thử theo tiêu chuẩn IEC – 794 – E1: Lực căng, Va đập, Nén, Xoắn và độ mền dẻo của cáp sau khi thử theo đảm bảo sợi không gãy, vỏ cáp không bị rạn nứt, độ tăng suy hao không được vượt quá 0,1 dB;


Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
Cong ty seo online Tác động SEO vào chiến lược Online, Một công ty SEO sẽ mang lại nhiều lợi ích cho bạn hơn là một nhóm hay một cá nhân làm SEO. Họ mang đến cho bạn các dịch vụ trọn gói chuyên nghiệp
Thiết kế web thân thiện với di động Đảm bảo website luôn hoạt động ổn định, Thiết Kế Website cho khách hàng với mức chi phí vừa phải, khách hàng sẽ cảm nhận rõ giá trị với số tiền bỏ ra. Đặc biệt, chúng tôi tiếp nhận

Sản phẩm chất lượng tốt

Chất lượng sản phẩm là tiêu chí hàng đầu mà người tiêu dùng cần biết rõ trước khi mua thiết bị điện. Vì nếu như sử dụng thiết bị điện có chất lượng kém, độ bền bỉ theo thời gian không có sẽ mang lại cảm giác không thoải mái và không đảm bảo an toàn.

Thiết bị điện Sino là dòng sản phẩm khá chất lượng so với các thương hiệu thiết bị điện trong nước. Thiết bị điện Sino có tất cả các dòng sản phẩm của thiết bị điện dân dụng. Nhà sản xuất thiết bị muốn mang đến người tiêu dùng những sản phẩm chất lượng, tiện nghi nhất và đảm bảo an toàn về điện.

3. An toàn cho người sử dụng

Khi sử dụng thiết bị điện Sino như ổ cắm bạn có thể kết hợp dễ dàng với bất kì thiết bị gia dụng của hãng nào. Do ưu điểm vượt trội của thiết bị điện Sino chính là thiết kế rất đơn giản, ổ cắm phù hợp nhiều kiểu phích cắm, công tắc với phím bấm rất nhẹ nhàng, êm ái và dễ dàng cho mọi đối tượng người sử dụng. Ổ cắm điện có thêm màn che lỗ cắm khi rút phích ra rất an toàn với với người sử dụng và đặc biệt chống trẻ nhỏ đưa tay vào. Ngoài ra ổ cắm có màn che còn có tác dụng chống côn trùng chui vào, ngăn bụi và chống nước vào bên ổ cắm.



Bằng cách cắm Bộ tiếp hợp LAN không dây USB UWA-BR100 (từ tháng 12 năm 2011) vào cổng USB của TV, bạn có thể tạo kết nối mạng không dây.

Mạng sử dụng trong nhà hay còn gọi là mạng cục bộ ” Local Area Network ” hay như thuật ngữ thông thường gọi là mạng LAN.Mạng LAN phổ biến hầu như mọi gia đình hiện nay , tuy nhiên khi gặp sự cố như hỏng giắc cắm , đứt dây thì khi xử lý lại khó khăn và không thể kết nối mạng internet nếu như bấm không chính xác.
Chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn cách bấm dây mạng LAN như sau :
Cáp mạng LS Cat5e chính hãng loại cáp có xuất xứ từ Hàn Quốc với những đặc điểm nổi trội, chất lượng và giá thành cạnh tranh, cáp LS Cat5e hiện đang được sử dụng rất nhiều trong các công trình, dự án lớn nhỏ.

Tương tự như các sản phẩm của cáp mạng LS Cat5e, LS cũng cung cấp cho thị trường 2 mẫu sản phẩm chính là cáp mạng cat5e và cáp mạng cat6 chuẩn UTP.
Đặc điểm của cáp LS Cat5e UTP chính hãng

- Quy cách hộp bia Carton màu trắng đỏ.

- Trên vỏ hộp có đầy đủ các thông tin của hãng, các thông tin liên quan đến sản phẩm như tên, mã Patch, tem chống giả...

- Loại cáp xoắn 4 đôi 8 sợi, chiều dài 305m / cuộn.

- Dây LS Cat5e màu trắng xám

- Sợi truyền dẫn Học bằng đồng nguyên chất đường kính 0,5mm
Sản phẩm cáp mạng LS nổi bật

Cáp mạng LS Cat5e UTP

Cáp mạng LS Cat6 UTP
Đơn vị phân phối cáp mạng LS Cat5e chính hãng

Hợp Nhất đơn vị chuyên cung cấp thiết bị, vật tư công trình, các sản phẩm cáp mạng Cat5e chính hãng, chất lượng tốt. Khi mua dây cáp mạng LS Cat5e cũng như các sản phẩm khác tại Hợp Nhất bạn sẽ được.
- Sở hữu sản phẩm chính hãng , chất lượng tốt thời gian sử dụng lâu
- Có đầy đủ giấy tờ chứng nhận hợp pháp để cung cấp cho các dự án công trình
- Miễn phí vận chuyển với tất cả các đơn hàng trong bán kính 3km
- Tư vấn và hỗ trợ miễn phí các giải pháp với sản phẩm
Qúy khách hàng quan tâm đến cáp LS cat5e xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.



Cáp mạng LS cat5e  được sử dụng trong ứng dụng và dịch vụ cung cấp, kết nối thông tin như điện thoại, mạng máy tính, VIOP, VIDEO, các hệ thống dữ liệu trung tâm, máy chủ….tất cả các loại cáp này được chứng nhân bởi các tổ chức quốc tế INTEREK, ETL, SEMKO, UL và DELTA

cáp mạng Cat 5e UTP- 4 pairs UTP (Unshielded Twist-Pair) Cable: bao gồm 8 lõi đồng nguyên chất, kích cỡ 0.55mm.

- UL đã chứng nhận chất lượng tiêu chuẩn của sản phẩm cáp mạng chính hãng cat5e đạt mọi yêu cầu khắt khe nhất của khách hàng.
 -Cáp mạng chính hãng LS cat5E Hỗ trợ các ứng dụng Fast Ethernet, Gigabit Ethernet, 155 Mb/s ATM. Multimedia
- Tât cả thiết kế đều được chứng nhận sử dụng trong hệ thống mạng toàn cầu.
- Giải pháp cáp truyền dữ liệu có cấu trúc được đơn giản hóa duy trì việc đầu tư mạng kết nối dài hạn
- Hiệu suất điện phù hợp với chuẩn TIA/EIA 568B.2
- Chú dẫn được in theo thiết kế riêng biệt gồm chiều dài đơn vị Foot từ 1000 đến 0, chiều dài đơn vị mét từ 305m/ cuộn và được đánh số từ phạm vị 0, thông số được in 2 lần trên thân cáp trong phạm vi 1 mét.
- Mầu sắc: có 2 loại mầu cho khách hàng lựa chọn là Mầu xanh dương và mầu xám

THC phân phối dây cáp mạng LS cat5, cat6, dây mạng Vinacap, cáp mạng LS Vina, LS Korea hàng chuẩn chất lượng 8 lõi đồng nguyên chất, đầy đủ CO, CQ. Cáp mạng UTP LS Vina cat5, cat6

Hệ thống dây cáp và hệ thống dây cáp LS cung cấp hiệu năng cao và mật độ cao trong cơ sở hạ tầng truyền thông của nó. LS Simple ™ cung cấp End to End Giải pháp cho cơ sở hạ tầng CNTT với sự hỗ trợ kỹ thuật cao và kiểm soát chất lượng tốt nhất.

Các giải pháp xây dựng hoàn chỉnh tổng thể của dây cáp và hệ thống cáp LS cho phép tối ưu hóa các giải pháp cho cơ sở hạ tầng vật lý và quản lý tổng số truyền thông thoại / dữ liệu / video. Hiện tại về hệ thống cáp mạng, LS cung cấp cáp mạng cat5 LS, cáp mạng Cat6 LS, cáp mạng cat6A, cáp mạng cat7A. LS có nhà máy ở Hàn Quốc và Việt Nam.

Hệ thống dây cáp LS và hệ thống mạng LAN (Local Area Network) và vật liệu dây giữ chứng nhận chất lượng từ các tổ chức được chứng nhận trong và ngoài nước, bao gồm UL, ETL, Delta và KS. Nó cung cấp các sản phẩm tiêu chuẩn toàn cầu cho các sản chống cháy.



LS Cable & System LAN cung cấp giải pháp truyền thông Cat.3 bằng giọng nói, và giải pháp UTP Cat.6A cho 10G truyền dữ liệu, đó là xu hướng gần đây trong ngành công nghiệp truyền thông (10Gbps, 500MHz, 10GBASE-T, cáp có đường kính world's-nhỏ nhất bên ngoài của 7mm, 6 Channel xác thực).

Giải pháp dây tổng số của LS là đối tác có tay nghề nhất trên thế giới và sẽ đảm bảo độ tin cậy trong các mạng truyền thông vật lý trong MDF, IDF và các khu vực làm việc. Dây cáp LS - Vina hỗ trợ quản lý tài sản hiệu quả của tòa nhà thông qua việc tích hợp các giải pháp quản lý nâng cao.

Dây cáp mạng LS Cat6 UTP chính hãng

Dây cáp mạng LS Cat6 thương hiệu cáp mạng uy tín tới từ Hàn Quốc đã và đang được đông đảo quý khách hàng tin tưởng chọn lựa sử dụng. Vậy cáp mạng LS như nào? Cáp có những đặc điểm gì?

Với mục đích giúp khách hàng có cái nhìn khách quan và rõ hơn, dưới đây chúng tôi xin giới thiệu đặc điểm, hình ảnh và các thông tin có trên bộ sản phẩm dây cáp mạng LS Cat6 UTP chính hãng.

Đặc điểm của dây cáp mạng Cat6 LS UTP

Cáp mạng LS Cat6 chính hãng cuộn 305m đang trở thành một sản phẩm quan trọng và được biết đến rộng rãi bởi chất lượng và giá trị mà chúng mang tới.

Cũng tương đối giống với các loại dây cáp mạng Cat6 AMP và cáp mạng Cat6 Vinacap, dây cáp mạng LS này có vỏ màu xanh dương được làm từ chất liệu nhựa chuyên dụng khó cháy và dẻo dai bền chắc. Trên vỏ dây đươc in nổi các thông tin chính liên quan đến sản phẩm để quý khách hàng có thể dễ dàng nhận biết.

 - Cáp mạng  LS Vina cat6  được chứng nhận bới UL, ETL, DELTA  về chất lượng sản phẩm .

- Cáp mạng LS Ca5e , cat6 là loại cáp sử dụng trong các ứng dụng tín hiệu VIDEO với băng thông lớn và băng thông cơ sở.

- Cấp độ chống cháy cao có lớp bảo vệ được pha chất phụ gia chống cháy , chịu được mức nhiệt độ cao đến 70oC ( Cáp Plenum ), thêm các yếu tố phụ khác làm tăng hiệu suất

sử dụng của cáp lên rất nhiều.

- mỗi cuộn cáp trước khi

Tại sao là chúng tôi?

Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core