* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "KIENTHUCLAPTOP.COM", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 0974.002.002

Có thể nói cáp quang 4 Fo bọc chặt với những ưu điểm vượt trội như trên là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống mạng lan quang, hệ thống camera cáp quang và các hệ thống mạng quang nội bộ.

Cáp quang single mode 8 core trong nhà / ngoài trời kết hợp các tính năng chống cháy và an toàn của cáp treo trong nhà hoặc cáp thông gió với độ bền rất quan trọng đối với cáp thực vật bên ngoài. Chất liệu áo khoác LSZH có hiệu suất chống cháy tốt. Các ống lỏng được bao quanh bởi sợi aramid và dầu mỡ cung cấp bảo vệ đặc biệt cho sợi. Ưu điểm chính của cáp là khả năng chuyển từ môi trường ngoài trời sang trong nhà với cùng một cáp, do đó loại bỏ điểm nối / đầu nối.
Tính năng và ứng dụng cáp quang single mode 8 core

    Mật độ cao, dễ lắp đặt
    Độ co ngót thấp và độ bền kéo cao Độ bền cao
    và chống cháy LS polymer polymer
    Mặc định có màu xanh lam, màu khác cũng có thể được tùy chỉnh
    Tăng cường hiệu suất hệ thống bằng cách tránh sự suy giảm điểm nối thêm
    Ống lỏng cách ly sợi với môi trường bên ngoài và cơ học căng thẳng
    Mạng riêng Mạng
    cục bộ Mạng
    trên không, ứng dụng ống dẫn và thiết bị lối vào
    Khay cáp và ứng dụng ngang chung
    Được thiết kế để giảm khói và khí thải nguy hiểm trong không gian hạn chế
    Kết nối và truyền thông dữ liệu xương sống hoặc truyền thông dữ liệu

Giải pháp lý tưởng cho cáp quang single mode 8 core trong nhà / ngoài trời không được bọc thép
Cáp quang đơn mode 8 core trong nhà / ngoài trời có thể được chuyển từ môi trường ngoài trời sang trong nhà mà không cần điểm nối / đầu nối. Với polymer LSZH chống ẩm và chống cháy, cáp lỏng trung tâm không dây bọc thép LSZH trong nhà / trời là lý tưởng để triển khai cáp trong việc xây dựng và nối dây cáp nối liền. Nó cũng được sử dụng rộng rãi trong mạng LAN và mạng LAN.



Cáp sợi quang loại treo FTTH có cấu trúc được thiết kế nhằm đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITUT G.652.D, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN 68 - 160: 1996.

Đặc tính kỹ thuật của cáp sợi quang loại treo FTTH được mô tả như sau:

CẤU TRÚC CỦA CÁP

    Số sợi: 4 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D.
    Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
    Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
    Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
    Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
    Dây treo cáp bằng thép 1x1.2 mm.
    Được dùng như loại cáp treo FTTH.

Cấu trúc cáp quang 4Fo single mode

    Số sợi: 4 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G652, G.652.D, G655
    Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
    Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
    Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
    Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
    Dây treo cáp bằng thép 1×1.2 mm.
    dùng như loại cáp treo FTTH.Được

Đặc trưng Cáp quang 4 sợi single mode

    Dung lượng 4 sợi, tốc độ làm việc Gbps
    Sợi gia cường chống gập cáp.
    Kết cấu chắc chắn.

Đặc điểm kỹ thuật của dây cáp quang 4Fo single mode

    Loại sợi quang: single mode 9/125um
    Dung lượng: 4 sợi
    Đường kính cáp: phụ thuộc vào số lượng sợi quang và chủng loại cáp
    Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm
    Cấu trúc cáp: ống lỏng
    Cáp quang 4Fo single mode lựa chọn tốt nhất cho giải pháp truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất.

Cáp quang Single mode 4Fo hay còn gọi là Cáp 4 sợi, 4 Core, 4 lõi. Cáp quang 4Fo single mode là loại cáp quang rất phổ thông được ứng dụng rất nhiều trong việc kết nối mạng nội bộ, mạng FTTH để truyền dẫn tín hiệu, thông tin. Cáp được trang bị các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi  tổng hợp chịu lực nên cáp có độ bền chịu lực cao. Cáp quang 4 sợi là loại cáp quang sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, bên trong ống đệm lỏng chứa bốn sợi quang và được phủ đầy bằng lớp vật liệu nhầy, giúp giảm thiểu tối đa việc đứt, gẫy quang cũng như hạn chế thấp nhất sự ảnh hưởng từ bên ngoài môi trường tới sợi quang. Đặc biệt, chất nhầy ở khoảng trống giữa sợi cáp và bề mặt trong của ống đệm là loại hợp chất đặc biệt có khả năng ngăn ngừa sự thâm nhập của nước. Cáp quang 4Fo hay còn gọi là dây thuê bao quang FTTH 4FO được sản xuất trong nước bởi các tập đoàn viễn thông lớn như Sacom, Vinacap,  Telvina, TFP, M3… có giá thành cạnh tranh.



Cáp quang Single mode là loại cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô nên cáp có đường kính nhỏ, gọn, nhẹ nhàng, rất dễ dàng trong vận chuyển , xử lý và lắp đặt.

iêu chuẩn kỹ thuật đối với Cáp quang Single mode 4Fo:

    Loại sợi: Single mode (đơn mode), chiết suất dạng bậc thang, sợi quang sản xuất theo tiêu chuẩn ITU – T G652.D.
    Đường kính trường mode ( mode field diameter ): Giá danh định của đường kính trường mode tại bước sóng 1310 nm nằm trong phạm vi từ 8,6 mm đến 9,5 mm, còn tại bước sóng 1550 nm là từ 9,6 mm đến 10,8 mm.
    Sai số của đường kính trường mode: Không vượt quá ±0,7 mm giá trịnh danh định.
    Sai số đồng tâm của đường kính trường mode: Sai số về độ đồng tâm của đường kính trường mode đối đối với bước sóng 1310 nm là ±0,8 mm.
    Đường kính vỏ:
    Giá trị đường kính vỏ danh định của sợi: 125 mm
    Sai số của đường kính vỏ: không vượt quá ±1mm giá trị danh định
    Độ không tròn đều của vỏ: Độ không tròn đều của vỏ tối đa không vượt quá 2%.
    Bước sóng cắt: Các giá trị λc và λcc thỏa mãn điều kiện:
    1100nm < λc <1280 nm
    λcc < 1260 nm
    Hệ số suy hao: Hệ số suy hao của Cáp quang đơn mốt 4Fo thỏa mãn các yêu cầu:
    Tại vùng bước sóng 1310 nm: < 0,40 dB / Km.
    Tại vùng bước sóng 1550 nm: < 0,30 dB / Km.
    Đặc tính suy hao ở bước sóng 1550 nm

Độ tăng suy hao của sợi quấn lỏng 100 vòng với bán kính vòng quấn là 37,5mm đo tại bước sóng 1550 nm : < 1dB.

Ứng dụng của Cáp quang Single mode 4Fo:

Cáp quang Single mode 4Fo có nhiều ưu điểm nổi bật so với cáp quang thông thường như:

    Dung lượng lớn: Có thể truyền đồng thời khoảng 240.000 cuộc đàm thoại cùng một lúc.
    Kích thước và trọng lượng nhỏ.
    Không bị nhiễu điện từ ( EMI ) hay nhiễu vô tuyến ( RFI ).
    Tính cách điện tốt.
    Tính bảo mật cao.
    Tính linh hoạt: Cáp quang Single mode 4Fo đều khả dụng với  hầu hết các dạnh thông tin thoại, video hay thông tin số.
    Khả năng mở rộng.
    Tính bền: Cáp quang Single mode 4 Core có độ bền cơ học cao, tính chống thấm nước tốt.

Với những ưu điểm nêu trên, Cáp quang Single mode được sử dụng phổ biến, rộng rãi như: Sử dụng trong nhà ( indoor ), ngoài  trời ( outdoor ), treo chịu lực.

Dây cáp quang 4 core single mode. Hay cáp quang đơn mốt 4Fo, 4 core, 4 lõi, 4 sợi quang FTTH. Sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời (indoor/outdoor) đường kính sợi quang 9/125um. Là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong

Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
Muc in gia re Kiến thức về hộp mực, bạn nên biết!, Nạp mực máy in là việc quá quen thuộc đối với mỗi công ty hay doanh nghiệp bởi vì hầu như mỗi doanh nghiệp đều có từ 1-2 máy in. Tuy nhiên nhiều khách
Nap muc may in Chi phí cho mực in cũng khá thấp với giá mỗi lọ mực, Nhìn chung, HP DeskJet GT 5820 là sản phẩm đa chức năng phù hợp cho nhu cầu in ấn số lượng lớn với mức chi phí mỗi trang cực thấp nhờ được trang bị hệ thống mực in liên tục cải tiến. Nếu văn phòng của bạn đang có nhu cầu sắm

Đạt tiêu chuẩn IEC, được cách điện hoàn toàn bởi lớp nhựa bao bọc bên ngoài  giúp loại bỏ nguy cơ điện giật.

    Tuổi thọ cao, chịu được đến 40.000 lần bật và tắt đối với công tắc và 10,000 lần cho ổ cắm.
    Quá trình lắp đặt dễ dàng và đấu dây nhanh giúp tiết kiệm thời gian thi công (chỉ mất 1 giây cho việc đấu dây).
    Ổ điện có thể được dùng với nhiều kích cỡ dây khác nhau (1.5mm2-4.0mm2).

Đa dạng các dòng sản phẩm, phù hợp với mọi không gian sống.
    
Ngôi nhà thông minh đang ngày càng phổ biến với sự trợ giúp của các thiết bị điện tử hiện đại, thì ổ cắm Thoại + Lan Cat5e âm tường lắp mặt Panasonic cao cấp là sự lựa chọn hợp lý.

Ổ cắm Thoại + Lan Cat5e là một giải pháp thích hợp nhất trong thi công văn phòng, phòng họp, hội nghị, ngôi nhà thông minh, khi những mớ dây rợ chạy bên ngoài rất mất thẩm mỹ.

Ổ cắm Thoại + Lan Cat5e bao gồm: 1 mặt hình chữ nhật, có 1 cổng lắp nhân cắm Thoại + 1 ổ mạng lan để đấu dây dùng đi âm trong tường.

Mặt thiết kế bằng nhựa cao cấp đạt tiêu chuẩn ROHS, mầu trắng thích hợp mầu sơn tường.

Thích hợp để lắp hệ thống dây Thoại + Lan Cat5e trong nhà, văn phòng, trường học, siêu thị làm tăng tính thẩm mỹ cho công trình.

Nhờ sự tiện lợi, giá thành phải chăng và dễ dàng sử dụng, nên được người tiêu dùng tin tưởng lựa chọn.

Hiện ổ cắm Thoại + Lan Cat5e âm tường lắp cho mặt Panasonic đang được phân phối trực tiếp tại Phuonglinhit.

Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng

Thiết bị lắp đặt dễ dàng

+ Nhân điện thoại Rj11 cat3

+ Nhân mạng Rj45 là chuẩn cat5e

Khi thi công chúng ta chỉ việc dùng tool nhấn cáp cho nhân thoại và mạng là sử dụng ngay, mặc dù chạy dây đi âm trong tường nhưng không làm ảnh hưởng tới tín hiệu đường truyền.

Ổ cắm Thoại + Lan Cat5e được thiết kế mặt dạng hình chữ nhật có thế lắp tối đa 3 module, hợp với chuẩn Wide (còn chuẩn Full Color mời liên hệ tư vấn).

Mua ổ cắm mạng ở đâu giá tốt nhất

Trên thị trường có rất nhiều các nhà cung cấp ổ cắm mạng. Nhưng để mua cho mình một ổ cắm mạng data giá cả phải chăng lại đạt chất lượng như mong muốn bạn có thể liên hệ với công ty chúng tôi. Chúng tôi cam kết mang đến cho bạn các loại ổ cắm mạng chất lượng với giá tốt nhất. Mọi thắc mắc về thông tin ổ cắm mạng, quý khách hàng có thể liên hệ với số hotline trên trang web để được tư vấn chọn ổ cắm mạng.



 Hiệu suất làm việc rất cao nhưng không hề xảy ra vấn đề gì như ngắt tín hiệu đột ngột, đường truyền chậm thì thật sự không có. Ổ cắm data dạng này còn gắn kết tình cảm gia đình bạn hơn khi bạn lên mạng tìm hiểu các thông tin nào đó để làm cho các thành viên trong gia đình bất ngờ như việc tổ chức sinh nhật tại đâu tốt nhất, tìm hiểu các cách thức nấu ăn trên mạng cũng rất tốt. Chúng hoàn toàn cải thiện được cuộc sống của con người qua tính đa năng của mình.

Nhờ ổ cắm data mà các thiết bị như máy tính hoạt động tốt hơn, kết nối mạng internet một cách dễ dàng hơn. Schneider sản xuất các thiết bị tại Đức nên độ đạt chuẩn của sản phẩm chắc chắn phải có, tiêu chuẩn càng cao giá thành cũng vì thế mà tăng cao hơn nhưng Schneider không hề nâng giá mà bán theo tiêu chí người tiêu dùng qua chất lượng mà chúng lại càng làm cho người dùng trở nên thích thú và muốn sở hữu chúng hơn.

Ổ cắm mạng Legrand có tốt không

Ổ cắm data Legrand là dòng sản phẩm cuối cùng mà tôi muốn giới thiệu với các bạn ở bài viết này. Chúng có độ bền bỉ cao, tuổi thọ kéo dài trên 3 năm, có khả năng chống rỏ rỉ điện và va đập từ bên ngoài vào, chống thấm nước, và không hề xảy ra chập điện, đường truyền mạng rất nhanh chóng và dễ dàng với người tiêu dùng hơn qua giá thành sản phẩm phù hợp với kinh phí của người tiêu dùng. Chúng còn có thêm khả năng tiết kiệm điện nên việc kết nối với các đầu ghim mạng của các thiết bị khác sẽ không làm tiêu hao quá nhiều điện năng trong gia đình bạn.

Uten biết nắm bắt được nhu cầu sử dụng của con người mà đưa đến người sử dụng một thiết bị ổ cắm mạng hoạt động rất nhanh chóng, hiệu suất làm việc cao. Độ bền bỉ của sản phẩm được thử nghiệm qua nhiều giai đoạn và hình thành ở một khâu xuất khẩu khép kín tạo được sự chắc chắn với chất lượng tuyệt đối mà thương hiệu Uten mang lại. Hãy tin tôi mà thử nghiệm mua loại ổ cắm data này chắc rằng sẽ hoạt động tốt rất đáng tiền để mua dùng.

Ổ cắm mạng Schneider có tốt không

Thương hiệu Schneider thật sự rất tốt bởi vì đã du nhập và làm việc tại Việt Nam với hơn 20 năm kinh nghiệm mà cho ra đời nhiều dòng sản phẩm khác nhau, đạt được sự uy tín nhất định trên thị trường. Nhưng ở bài viết này nói đến sản phẩm đưa con người đến gần với tương lai hơn đó chính là ổ cắm data Schneider. Chức năng chủ yếu của loại này là cung cấp mạng qua đường truyền để các thiết bị khác hoạt động tốt hơn khi kết nối với cắm mạng Uten có tốt không

Ổ cắm data Uten với chất liệu hết sức chắc chắn, được làm theo tiêu chuẩn của quốc tế bởi màu sắc trang nhã, thiết kế gọn nhẹ, dễ dàng lắp đặt và sử dụng, đem lại cảm giác thoải mái cho người dùng, trẻ em hay người già cũng không còn là vấn đề nhức óc cho các nhà sản xuất nữa bởi việc tò mò của trẻ hay thường lấy ngón tay của mình thọt vào các ổ cắm nhưng đảm bảo với quý khách hàng rằng đây là dòng sản phẩm ngắt điện tốt, có hẳn một cái nắp để chặn các tác nhân khác từ bên ngoài như ruồi, muỗi, kiến,…



Các thiết bị cần đường truyền mạng sẽ dễ dàng kết nối hơn, liên kết với các đầu nối của thiết bị mau chóng, đạt hiệu quả cao qua năng suất làm việc. Nhờ cấu tạo tốt mà không hề có vấn đề rò rỉ điện. Dòng sản phẩm ổ cắm điện của Panasonic sẽ không làm cho các bạn phải thất vọng bởi nhiều tính năng hết sức ưu việt của mình, đáp ứng được nhu cầu của người sử dụng.
 Ổ cắm mạng Sino có tốt không

Ổ cắm data của Sino khá tốt bởi những gì Sino mang lại không phải là một thiết bị co cấu tạo qua loa mà thiết kết hết sức gọn, nhẹ, dễ dàng lắp đặt cũng như sử dụng, có hẳn màn che để chống bủi bẩn, không hề xảy ra bất kì sự rò rỉ điện nào bởi linh kiện chắc chắn, chống được các tác nhân bên ngoài vào, độ bền bỉ cao nên tuổi thọ của chúng cũng rất cao từ 4 năm trở lên có giấy bảo hành để đổi trả khi sản phẩm xảy ra vấn đề.

Chọn ổ cắm mạng như thế nào tốt nhất

Để lựa chọn ổ cắm mạng tốt nhất trước tiên bạn phải tìm hiểu thông tin sản phẩm mà bạn muốn mua qua các thông tin đại chúng, đi khảo sát giá cả cũng như chất lượng sản phẩm qua nhiều nơi bán sản phẩm này, hỏi thăm những người có am hiểu về ổ cắm mạng nhất là những người làm về điện. Tìm đến những nơi chuyên cung cấp các sản phẩm thiết bị công nghiệp để dễ dàng chọn lựa hơn nhưng hãy nhớ thật kĩ suy xét thấu đáo để có thể mua được ổ cắm mạng vừa ý với mình mà còn phù hợp với kinh tế cảu gia đình bạn nữa.

Nên mua ổ cắm mạng hãng nào tốt nhất

Ổ cắm mạng Panasonic có tốt không

Panasonic là một thương hiệu lớn có mặt tại Việt Nam từ rất lâu và chuyên sản xuất các mặt hàng hết sức đa dạng. Bởi vì biết chạy theo xu hướng và thị hiếu của con người nên dòng sản phẩm như ô cắm mạng mới ra đời. Chúng có kết cấu rất chặt chẽ bởi các linh kiện rất hiện đại được làm ra một cách vô cùng tỉ mỉ và tinh tế. Thiết kế nhỏ gọn, chưa cho đầu nối liên kết với ổ cắm một cách vừa vặn.

Ổ cắm mạng CAT6

Dòng sản phẩm ổ cắm mạng Cat6 cao cấp hơn Cat5 rất nhiều qua việc cung cấp dữ liệu tốt bởi sự hoạt động mau chóng. Có 4 dây

Tại sao là chúng tôi?

Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core Cáp quang Single mode 4FO 4 core